วิทยาศาสตร์

วิทยาศาสตร์ ระดับชั้น ป.4

รายละเอียดคอร์ส

วิทยาศาสตร์ ระดับชั้นป.4

เนื้อหา

วิทยาศาสตร์ ระดับชั้นป.4

ข้อมูลคอร์ส

  • ราคาเริ่มต้น: 3,500.00 บาท
  • อายุคอร์ส: 3 เดือน
  • วันที่เรียน: จันทร์ อังคาร พุธ พฤหัสบดี ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์
  • เวลา: 00:00:00 - 00:00:00
  • จำนวนชั่วโมงเริ่มต้น: 10.00 ชั่วโมง

รีวิว

ความนิยมเฉลี่ย:4.00

5 Stars0
4 Stars40
3 Stars0
2 Stars0
1 Star0

ตารางเรียน

Wed 27/10/2021

  • 13.00 - 14.30 1:30 (1:30 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Thu 28/10/2021

  • 13.00 - 14.30 1:30 (1:30 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 18.30 - 20.30 2:00 (2:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Fri 29/10/2021

  • 13.00 - 14.30 1:30 (1:30 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sat 30/10/2021

  • 08.30 - 09.30 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 13.00 - 14.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 15.00 - 16.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 17.00 - 18.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sun 31/10/2021

  • 11.30 - 13.00 1:30 (1:30 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 15.00 - 16.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Mon 01/11/2021

  • 18.30 - 19.30 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Tue 02/11/2021

  • 16.00 - 17.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sat 06/11/2021

  • 08.30 - 09.30 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 13.00 - 14.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 15.00 - 16.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 17.00 - 18.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sun 07/11/2021

  • 11.30 - 13.00 1:30 (1:30 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 15.00 - 16.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Mon 08/11/2021

  • 18.30 - 19.30 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sat 13/11/2021

  • 08.30 - 09.30 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 13.00 - 14.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 15.00 - 16.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 17.00 - 18.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sun 14/11/2021

  • 11.30 - 13.00 1:30 (1:30 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 15.00 - 16.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Mon 15/11/2021

  • 18.30 - 19.30 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sat 20/11/2021

  • 08.30 - 09.30 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 13.00 - 14.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 15.00 - 16.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 17.00 - 18.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sun 21/11/2021

  • 11.30 - 13.00 1:30 (1:30 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 15.00 - 16.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sat 27/11/2021

  • 13.00 - 14.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 15.00 - 16.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 17.00 - 18.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sun 28/11/2021

  • 11.30 - 13.00 1:30 (1:30 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 15.00 - 16.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sat 04/12/2021

  • 13.00 - 14.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 17.00 - 18.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sun 05/12/2021

  • 11.30 - 12.30 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 15.00 - 16.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sat 11/12/2021

  • 13.00 - 14.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 17.00 - 18.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sun 12/12/2021

  • 11.30 - 12.30 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 15.00 - 16.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sat 18/12/2021

  • 13.00 - 14.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว
  • 17.00 - 18.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sun 19/12/2021

  • 15.00 - 16.00 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

หากต้องการวันเวลาเรียนเพิ่มเติมนอกเหนือจากตารางเรียน สามารถกดปุ่ม "ร้องขอเวลาเรียนได้"