วิทยาศาสตร์

วิทยาศาสตร์ ระดับชั้น ป.4

รายละเอียดคอร์ส

วิทยาศาสตร์ ระดับชั้นป.4

เนื้อหา

วิทยาศาสตร์ ระดับชั้นป.4

ข้อมูลคอร์ส

  • ราคาเริ่มต้น: 1,400.00 บาท
  • อายุคอร์ส: 3 เดือน
  • วันที่เรียน: จันทร์ อังคาร พุธ พฤหัสบดี ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์
  • เวลา: 00:00:00 - 00:00:00
  • จำนวนชั่วโมงเริ่มต้น: 4.00 ชั่วโมง

รีวิว

ความนิยมเฉลี่ย:4.00

5 Stars0
4 Stars40
3 Stars0
2 Stars0
1 Star0

ตารางเรียน

Thu 07/03/2024

  • 09.00 - 10.30 1:30 (1:30 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sun 10/03/2024

  • 14.15 - 15.15 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Mon 11/03/2024

  • 13.00 - 14.30 1:30 (1:30 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Tue 12/03/2024

  • 11.00 - 12.30 1:30 (1:30 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Thu 14/03/2024

  • 09.00 - 10.30 1:30 (1:30 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sun 17/03/2024

  • 14.15 - 15.15 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Mon 18/03/2024

  • 13.00 - 14.30 1:30 (1:30 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Tue 19/03/2024

  • 11.00 - 12.30 1:30 (1:30 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sun 24/03/2024

  • 14.15 - 15.15 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Sun 31/03/2024

  • 14.15 - 15.15 1:00 (1:00 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

หากต้องการวันเวลาเรียนเพิ่มเติมนอกเหนือจากตารางเรียน สามารถกดปุ่ม "ร้องขอเวลาเรียนได้"