GENERAL SCIENCE

CHEMICAL YEAR 9

รายละเอียดคอร์ส

GENERAL SCIENCE

เนื้อหา

GENERAL SCIENCE CHEMICAL YEAR 9

ข้อมูลคอร์ส

  • ราคาคอร์ส: 12,000 บาท
  • อายุคอร์ส: 3 เดือน
  • วันที่เรียน:
  • เวลา: -
  • จำนวนชั่วโมง: 20 ชั่วโมง

รีวิว

ความนิยมเฉลี่ย:5.00

5 Stars40
4 Stars0
3 Stars0
2 Stars0
1 Star0

ตารางเรียน

Tue 23/07/2019

  • 19.30 - 21.00 (1:30 ชั่วโมง) ว่าง

Wed 24/07/2019

  • 19.30 - 21.00 1:30 (1:30 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Thu 25/07/2019

  • 19.30 - 21.00 (1:30 ชั่วโมง) ว่าง

Fri 26/07/2019

  • 19.30 - 21.00 1:30 (1:30 ชั่วโมง) เต็มแล้ว

Mon 29/07/2019

  • 19.30 - 21.00 (1:30 ชั่วโมง) ว่าง

Wed 31/07/2019

  • 19.30 - 21.00 (1:30 ชั่วโมง) ว่าง

Fri 02/08/2019

  • 19.30 - 21.00 (1:30 ชั่วโมง) ว่าง

Sat 03/08/2019

  • 19.30 - 21.00 (1:30 ชั่วโมง) ว่าง

Mon 05/08/2019

  • 19.30 - 21.00 (1:30 ชั่วโมง) ว่าง

Wed 07/08/2019

  • 19.30 - 21.00 (1:30 ชั่วโมง) ว่าง

Fri 09/08/2019

  • 19.30 - 21.00 (1:30 ชั่วโมง) ว่าง

Mon 12/08/2019

  • 19.30 - 21.00 (1:30 ชั่วโมง) ว่าง

หากต้องการวันเวลาเรียนเพิ่มเติมนอกเหนือจากตารางเรียน สามารถกดปุ่ม "ร้องขอเวลาเรียนได้"